Babban tafiya zuwa Koriya.

SHANDONG HUIYANG INDUSTRY CO., LTD,

Mai ba da kaya da abokin tarayya a China don akwatin katako/sana'a mai inganci.

Don kunna yanayin kamfani, ku more jin daɗin jiki da tunanin ma'aikata, haɓaka rayuwar mai son ma'aikata, ƙarfafa sadarwa tsakanin ma'aikata, SHANDONG HUIYANG INDUSTRY CO., LTD ya shirya wani ɓangare na ma'aikatanmu galibi ma'aikata daga sashen tallace -tallace don ziyartar Koriya ta Kudu a watan Nuwamba. Kamfanin ya shirya tafiya sosai kuma an yi shi cikin tsari da santsi. Kowane mutum yana wasa sosai, bari jiki da tunani sun kasance masu annashuwa sosai, daga abin da za a koya game da al'adun Koriya, labarin ƙasa, al'adun al'ada, al'adun mutane, amma kuma sun ɗanɗana nau'in abincin Koriya iri -iri. Autumn Tour wani taron shekara -shekara ne wanda kamfanin ya shirya. Haɓaka ayyuka don haɓaka rayuwar ɗan lokaci-lokaci na ma'aikata, haɗar da sha'awar ma'aikata, ƙarfafa sadarwa tsakanin ma'aikata, haɓaka wayar da kan jama'a ya taka rawa mai kyau wajen haɓakawa.

A yayin wannan tafiya, mun kuma ziyarci abokan cinikin Koriya ta kamfanin tare. Ya ziyarci ɗakin samfurin abokin ciniki da masana'anta, kuma yana da kyakkyawar ganawa da tattaunawa tare da abokin ciniki. Kyakkyawan fahimtar tarihin kamfanin abokin ciniki, yanayin haɓaka, alƙawarin ci gaba da burin ci gaban gaba. Wannan tafiya ta fi dacewa ta ja nesa tsakanin mu da abokan cinikin, ɓangarorin biyu sun sami kyakkyawar fahimta, yanayin nasara ne.

Koriya ta Kudu ita ce maƙwabciyarmu ta nan da nan kuma ƙasar da ke da babbar kasuwa, kuma a cikin 2018 ta nutse ta kai matsayi na biyar a kasuwar e-commerce ta duniya. Bayan wannan ziyarar da zurfafa bincike da bincike, mun gano cewa akwai kuma bayanai don kara fadada kasuwanci zuwa Koriya. A ƙarƙashin rinjayar sabon fashewar kambi, kasuwancin layi ya ragu, amma kasuwancin kan layi yana haɓaka, yuwuwar tana da yawa. Dole ne mu yi amfani da wannan damar da kyau don buɗe kasuwar Koriya da faɗaɗa sikelin kasuwanci.


Lokacin aikawa: Dec-16-2020