Akwatin Katako na Shabby Chic don Kasuwancin Kasuwancin 'Ya'yan itace da Kayan lambu

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Dubawa
Cikakken Bayani
Abu:
itace, paulownia itace
Nau'in:
Paulownia
Nau'in Samfur:
Akwatin & Harka
Dabaru:
Fentin
Salo:
Kwaikwayo na tsoho
Amfani:
Ado Gida
Jigo:
Fure
Siffar Yanki:
Turai
Wurin Asalin:
Shandong, China
Sunan Alama:
HY
Lambar Samfura:
HYQ261430
Suna:
Akwatin Katako na Shabby Chic don Kasuwancin Kasuwancin 'Ya'yan itace da Kayan lambu
Girman:
L: 40.5×30.5×18 S: 28.5×20.5×14
CBM:
0.1m3/4 saiti
Maganin launi:
zanen
Siffar:
Square, zagaye, ect
sabis na OEM:
Ee
Hanyar tambari:
bugu na siliki da dai sauransu
Misalin lokacin:
Kwanaki 3-5
MOQ:
USD5000 akan kowane oda da aka karɓa gauraye abubuwa.
Ƙarfin Ƙarfafawa
Saita/saiti 20000 kowane wata Akwatin katako na Shabby Chic don Ci gaban 'Ya'yan itace da Kayan lambu Gabaɗaya

Marufi & Bayarwa
Cikakkun bayanai
0.1m3/4 saiti don Akwatin katako na Shabby Chic don Tallan 'Ya'yan itace da Kayan lambu
Port
QINGDAO

Akwatin Katako na Shabby Chic don Kasuwancin Kasuwancin 'Ya'yan itace da Kayan lambu

Bayanin Samfura

Sunan Samfura: Akwatin katako na Shabby Chic don Kasuwancin Kasuwancin 'Ya'yan itace da Kayan lambu

Mahimman kalmomi: akwatin katako don 'ya'yan itatuwa da kayan marmari

Abu Na'a.

HYQ261430

Girman:

40.5×30.5x18cm

Kayan abu

paulownia itace

Shiryawa:

Katin fitarwa na yau da kullun, 4 sets/ kartani

sabis na OEM

EE

20GP/40GP/40'HQ

 

MOQ

USD 5,000

Amfanin Samfur

1. Multi-aiki: ajiya

2.Color & zane za a iya yin daidai da bukatun mai siye

3. Sayar da saiti: ajiyar kaya

Amfanin Kamfanin

1.Ingantattun kayan aiki da ma'aikata masu inganci

2.Production iya aiki: 10,000sets / watan

3.Good sabis da high quality, m farashin, azumi bayarwa

 
Na Musamman Zaɓuɓɓuka

1. Zaɓuɓɓukan Abu

Muna da zaɓuɓɓukan kayan aiki daban-daban.Muna da katako mai ƙarfi kamar itacen beech, itacen pine, itacen poplar da itacen paulownia.Don plywood, muna da plywood na poplar, pine plywood, paulownia plywood da birch veneer.Daga cikin dukkan itacen mu, itacen paulownia shine mafi arha kuma itacen Pine yafi gani da amfani dashi.

2. Zaɓuɓɓukan Maganin Launi

A halin yanzu, muna da hanyoyin magance launi guda 3, sun haɗa da zanen (lacquering), ƙona wuta (haske & nauyi) da tabo ( rini).Daga cikin duk hanyar maganin launi, zanen shine mafi tsada da kyan gani.Ana amfani da ƙona wuta da tabo tare don yin tasirin shabby chic.

3. Hanyar Magani Logo

Za mu iya yin tambura ta hanyoyi 3, bugu na siliki, zafin zafi da zanen Laser.Hanyar siliki na iya samun sakamako mai launi kuma ana yawan amfani dashi akai-akai.Saƙon Laser da tambarin zafi mai zafi yana cikin launin ruwan kasa.

4. Zaɓuɓɓukan tattarawa

Shirye-shiryen mu na yau da kullun shine yanki ɗaya na kowane farar takarda nannade da guda da yawa a kowace kwali na fitarwa.Sai dai kuma za mu iya samar da hanyoyi daban-daban na tattara kaya don taimakawa haɓaka siyar ku.

 

Takaddun shaida

1. Fsc Certified Material

FSC kungiya ce ta duniya, wacce ba ta riba ba wacce aka keɓe don haɓaka alhakin kula da gandun daji a duk duniya.Yawancin kayan mu manoma ne ke noma su a gida, amma kuma muna iya yin samfura ta kayan FSC bisa ga bukatun ku.

2. Carb Certified Material

Plywood da MDF mai siyar da mu ya wuce gwajin CARB, wanda ke nufin kayan mu lafiyayyu ne ga ɗan adam.

3.LFGB Takaddun shaida

LFGB misali ne na Jamus don tuntuɓar amincin abinci, wanda ke nufin samfurin mu ba shi da lafiya don hulɗar abinci.

4. EN71 part 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10

Mun wuce EN71, wanda ke nufin kayan wasan wasan mu na katako suna da lafiya ta jiki ga yara.

 

Bayanin Kamfanin

An kafa shi a cikin 2003, Shandong Huiyang Industry Co., Ltd yana aiki da masana'antu guda biyu, ɗayan manyan ke samar da kyaututtuka na katako da sana'a ɗayan kuma kayan kayan katako ne.Babban samfuranmu sun haɗa da: akwatunan katako, kayan daki na katako, tire, guga, gidajen tsuntsaye, kabad, hasumiya na CD, akwatunan katako, kyaututtukan Kirsimeti da sauran dubban abubuwa daban-daban.

Cikakkun Gudun Samar da Sarrafa

Muna da cikakkiyar samar da sarrafawa da sarrafawa, wanda ke tabbatar da farashin gasa da inganci mai kyau.

 

Ayyukanmu

 1.Mu ne waniƙwararren mai samar da kayan itacekuma yana aikiingantattun techcian da ma'aikata, wanda ke ba ku damar samun sabis na kan lokaci da taimako mai inganci.

Tunani mai la'akari ga abokan cinikinmu

(1).Fumigation

Za mu iya taimaka wajen shirya fumigation daga Shiga-Fita Inspection da keɓe masu ciwo don guje wa mamayewar kwari da kwari.

(2).Busasshen itace

Muna tsananin sarrafa zafi na kowane samfur ƙasa da 12%, wanda ba zai iya ba da samfuran fashe hannunka ba.

(3).Tabbataccen danshi

Za mu yi amfani da kariya sau uku ga kowane jigilar kaya, muna amfani da desiccant a cikin marufi daban-daban na kowane abu, kwali na fitarwa da kwantena a lokacin damina.Wannan zai taimaka wajen hana ƙura ko da a lokacin damina.

 2. Muna da namunasu zane tawagardon taimaka muku nemo samfurin da kuke so.

 3.Amintaccen mai kayadon kiyaye samfurin lafiya da yanayin yanayi daga tushe.Muna siyan kayan mu daga ƙwararren mai siyar da CARB da ƙwararrun maroki na FSC.Kuma za mu gwada kayan a dalilin sau ɗaya a mako.

 4. Ƙuntataccen tsarin sarrafa ingancidon tabbatar da ingancin samfurori.Muna da cikakken tsarin kula da inganci, wanda ke sa ido sosai daga siye, samarwa, tattarawa da jigilar kaya.

 5. Safe da kaya iri-iridon tabbatar da ingantaccen samfurin ku.Da'awarmu don inganci da lalacewa bai wuce kashi 5% na jimlar tallace-tallacenmu a kowace shekara.Da zarar wata lalacewa ta faru, za mu yi iya ƙoƙarinmu don taimaka muku kawar da ko rage asarar ku.

FAQ

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • 1. Yaushe zan iya samun ambaton?

  Lokacin aiki shine 8:30 ~ 12:00am, 13:30 ~ 18:00 daga Litinin zuwa Juma'a.

  Za a amsa imel ɗin a cikin sa'o'i 24 bayan mun sami binciken.

  2. Bayani nawa zan ba ku akan abin da nake so?

  Muna buƙatar kayan, adadi, girman, launuka da sauran buƙatu na musamman.

  3. Za ku iya yi mana zane?

  Ee.Muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwarewa.Kawai gaya mana naku

  ra'ayoyi kuma za mu taimaka wajen aiwatar da su.Ba kome idan ba ka da

  cikakkun fayiloli, aika mana hotuna masu tsayi, tambarin ku kuma gaya mana yadda kuke

  ina son shirya su.Za mu gama fayiloli kuma mu tabbatar da su tare da ku.

  4.Kuna da masana'anta?

  CMasana'antar ompany gaba ɗaya na iya samar da kowane irin katako

  sana'a da furniture.

  5.Zan iya samun samfurin daga gare ku?

  Bayan an tabbatar da cikakkun bayanan samfurin, zaku iya neman samfuran.A al'ada

  karamisamfurori kyauta ne.Ko da an caje samfuran samfura masu yawa,

  zai kasance cikakkedawoedbayanordersanya.

  6.Har yaushe zan iya tsammanin samun samfurin?

  3-5 kwanakin aiki.

  7.Menene game da lokacin jagora don samfuran al'ada?